Đức Minh CDMA

Bạn hãy đăng ký làm thành viên để xem được những hình ảnh trong diễn đàn,chatbox,kết bạn và bạn sẽ có rất nhiều quyền lợi khác, bạn đăng ký nhé

Join the forum, it's quick and easy

Đức Minh CDMA

Bạn hãy đăng ký làm thành viên để xem được những hình ảnh trong diễn đàn,chatbox,kết bạn và bạn sẽ có rất nhiều quyền lợi khác, bạn đăng ký nhé

Đức Minh CDMA

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn thảo luận thông tin viễn thông - giải trí - tâm sự - kết bạn

4 posters

Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào

sewerrat

Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào Empty Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào

Bài gửi by sewerrat Thu Dec 01, 2011 2:50 pm

Dear anh em!
    Hiện tại chắc tất cả anh em đều biết tình trạng của nhà mạng s-fone, chiến sĩ CDMA cuối cùng trong cuộc chiến chống lại đội quân GSM được hậu thuẫn bởi cơ chế nhà nước cổ hủ. Mình đã gắn bó s-fone lâu rồi và thực sự không mong 1 ngày sẽ phải đọc bài báo về sự phá sản của em nó. Vì vậy trong lúc chờ đợi một phép màu từ phù thủy Saigon Tel, mình mở topic này để anh em bàn bạc tự tìm ra phương án cứu chữa cho em nó.
    Sau đây là một số biện pháp mình đã nghiên cứu ra, anh em có thể ủng hộ một trong số đó hoặc đề xuất phương pháp của riêng mình :
    1. Huy động tất cả anh em CDMA, góp tiền đánh lô, rồi lấy tiền lời mua lại nốt 11% cổ phần của VNPT, đồng thời đầu tư thiết bị đầu cuối cho s-fone=> s-fone được cứu.
    2. Vẫn đánh lô, nhưng lấy tiền lời mua bb CDMA về phát cho mọi người=> mọi người chuyển sang CDMA=>s-fone được cứu.
    3. Vẫn gom tiền, nhưng là mua hết máy của GSM, gọi cho nó hỏng hết đi. Không có máy dùng=> mọi người mua máy CDMA=>s-fone được cứu.
    3. Tất cả cùng kí vào một bức thư gửi cho ông sprint bên Mĩ, nhờ mua lại s-fone=> được đầu tư mạnh mẽ từ hãng có kinh nghiệm=> s-fone được cứu.
    4. Tập trung biểu tình gây sức ép bắt các nhà mạng khác phải giải tán hoặc ít nhất cũng phải đồng í cấp phép 3g cho s-fone=>nếu ko còn nhà mạng thì mọi người dùng s-fone hoặc nếu có giấy phép 3g thì chất lượng s-fone cũng tốt lên=>s-fone được cứu.
    Lưu ý, đây chỉ là bài viết mạng tính giải trí, anh em đừng ném đá. Tks mọi người
    Admin
    Admin

Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào Empty Re: Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào

Bài gửi by Admin Thu Dec 01, 2011 5:31 pm

hic,mình tưởng là bạn yêu thích sfone và bày cách ra nữa chứ,hichic, acsch cứu sfone là có 1 nhà mạng cdma nào đó đầu tư vào,hichic
    ket_noi_cdma

Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào Empty Re: Anh em cùng chung tay cứu s-fone khỏi cơn hoạn nạn nào

Bài gửi by ket_noi_cdma Thu Dec 01, 2011 9:17 pm

đọc topic tưởng ai đó đam mê sfone và cùng kinh doanh chứ?
    sewerrat

Bài gửi by sewerrat Fri Dec 02, 2011 9:35 am

Mình nghĩ mọi người nghiêm trọng hóa vấn đề quá rồi đấy. Mình đã nói bài viết chỉ cho vui trong lúc anh em chờ đợi s-fone xoay chuyển tình thế( hay như mình là chờ con đt nó có sóng mà ll vs gia đình), làm chỗ cho anh em chém gió cho vui, còn hơn suốt ngày ủ rũ bàn về tương lai nhà mạng. Cho mình hỏi ở đây kể cả admin ai có đủ khả năng tự tay cứu được s-fone ko? Hay cũng chi như mình ở ngoài nói dóc, mình xl tất cả anh em CDMA vì nói ra câu vừa rồi. Nhưng sự thực là như thế. Tất cả những gì có thể nói, từ thực trang đến tương lại, từ chế bai đến tin tưởng, thì bao nhiêu bài báo, diễn đàn nói hết rồi. Thứ duy nhất còn lại của mình và có lẽ cũng của tất cả những ai yêu s-fone giờ là niềm tin thôi. Đọc bài của mình thì admin cũng phải nhận ra mấy biện pháp của mình chỉ là nói đùa cho anh em cùng chém gió lấy tí không khí thôi, chưa gì đã ném đá thế.
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin Fri Dec 02, 2011 2:44 pm

sewerrat đã viết:Mình nghĩ mọi người nghiêm trọng hóa vấn đề quá rồi đấy. Mình đã nói bài viết chỉ cho vui trong lúc anh em chờ đợi s-fone xoay chuyển tình thế( hay như mình là chờ con đt nó có sóng mà ll vs gia đình), làm chỗ cho anh em chém gió cho vui, còn hơn suốt ngày ủ rũ bàn về tương lai nhà mạng. Cho mình hỏi ở đây kể cả admin ai có đủ khả năng tự tay cứu được s-fone ko? Hay cũng chi như mình ở ngoài nói dóc, mình xl tất cả anh em CDMA vì nói ra câu vừa rồi. Nhưng sự thực là như thế. Tất cả những gì có thể nói, từ thực trang đến tương lại, từ chế bai đến tin tưởng, thì bao nhiêu bài báo, diễn đàn nói hết rồi. Thứ duy nhất còn lại của mình và có lẽ cũng của tất cả những ai yêu s-fone giờ là niềm tin thôi. Đọc bài của mình thì admin cũng phải nhận ra mấy biện pháp của mình chỉ là nói đùa cho anh em cùng chém gió lấy tí không khí thôi, chưa gì đã ném đá thế.
    Mình có ném đá bạn đâu, mình đọc hết thì mình biết ngay là bạn đùa mà,hic, mình chỉ nói là mới đầu mình đọc mình tưởng bạn yêu thích sfone và bày ra cách thui,hichic

Được sửa bởi Admin ngày Fri Dec 02, 2011 2:50 pm; sửa lần 1.
    minhhoa77

Bài gửi by minhhoa77 Fri Dec 02, 2011 2:49 pm

sewerrat đã viết:Mình nghĩ mọi người nghiêm trọng hóa vấn đề quá rồi đấy. Mình đã nói bài viết chỉ cho vui trong lúc anh em chờ đợi s-fone xoay chuyển tình thế( hay như mình là chờ con đt nó có sóng mà ll vs gia đình), làm chỗ cho anh em chém gió cho vui, còn hơn suốt ngày ủ rũ bàn về tương lai nhà mạng. Cho mình hỏi ở đây kể cả admin ai có đủ khả năng tự tay cứu được s-fone ko? Hay cũng chi như mình ở ngoài nói dóc, mình xl tất cả anh em CDMA vì nói ra câu vừa rồi. Nhưng sự thực là như thế. Tất cả những gì có thể nói, từ thực trang đến tương lại, từ chế bai đến tin tưởng, thì bao nhiêu bài báo, diễn đàn nói hết rồi. Thứ duy nhất còn lại của mình và có lẽ cũng của tất cả những ai yêu s-fone giờ là niềm tin thôi. Đọc bài của mình thì admin cũng phải nhận ra mấy biện pháp của mình chỉ là nói đùa cho anh em cùng chém gió lấy tí không khí thôi, chưa gì đã ném đá thế.
    lập nên hẳn 1 cộng đồng cdma bảo vệ và mua lại cổ phần của sfone là ok nhất, tất cả các đội ngũ nhân viên của sfone toàn là yêu thích cdma hết,thì sẽ tận tâm với công việc hơn,hihi, biện pháp này hay không bạn?
    ket_noi_cdma

Bài gửi by ket_noi_cdma Fri Dec 02, 2011 2:52 pm

Làm gì có ai ném đá bác? bác suy nghĩ hơi quá rùi
    Admin
    Admin

Bài gửi by Admin Sat Jun 30, 2012 10:14 pm

hazz, đọc lại các topic này tự dưng thấy vui vui và buồn cười
    ket_noi_cdma

Bài gửi by ket_noi_cdma Sat Jun 30, 2012 10:21 pm

mình phải copy bài này vảo nct3 cho vui mới được, hehe

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Tue Mar 19, 2024 11:43 am